CHEZA na mtu mwingine lakini usicheze na Mbongo.

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

 Yaani Mbongo ana njia mbadala nyingi za kubadili tatizo kuwa fursa. Hizi wiki chache zilizopita nimekuwa najitahidi kuhudhuria harusi ili nijifunze ubunifu wa Wabongo, nakwambia si mchezo hawa jamaa waone hivi hivi. Baada ya kuingiza kipeng

2017-10-25 21:27:14  

USHAURI MUHIMU KWA WANAUME WA BONGO;

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

UKIWA  na bebi wako halafu akaguna ghafla na kusema neno 'Yaaani'. Chonde chonde usikosee ukauliza ' Vipi baby?'. Huo ni mtego wa pesa. Hapo jibu lake ni matatizo lukuki ambayo ukishayajua utakuwa umekwisha ingia kwenye mtego wa kuyalipa. Hi

2017-10-19 08:27:19  

BAHATI NZURI UTUMBO WOTE NIMERUDISHA NDANI

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Jamaa fulani alikuwa na tabia ya kutoa ushuuz kwa nguvu kila aamkapo asubuhi. Mkewe alikerwa sana na tabia hiyo, alimkataza akachoka, siku moja akamwonya kuwa iko siku badala ya ushuzi, utumbo utakuja kumtoka. Jamaa alicheka sana kusikia hilo. Si

2017-10-19 08:13:38  

WALEVI WAKO LEVO NYINGINE

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Naishi karibu na baa moja maarufu, kwa hiyo kila siku naona vituko vya walevi na kushukuru kuwa mimi sio mmoja wao. Walevi bwana wanavituko japo wenyewe hawajui kuwa ni vituko, na ukitaka ugomvi nao waambie kuwa wanavituko. Najua hata sasa mlevi

2017-10-19 08:08:52  

MAPICHA YA KUCHEKESHA 2

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

CHEKA NA KITIME Swahili jokes from Tanzania

2017-10-15 17:40:43  

CHEKA KWA PICHA 1

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

NATUMIWA PICHA NYINGI SANA ZA KUCHEKESHA KWENYE WHATSAPP SASA TUCHEKE WOTEHARUSINICHEKA NA KITIME Swahili jokes from Tanzania

2017-10-15 17:31:15  

NIMESHTAKIWA NAWAHI MAHAKAMANI KABLA HAWAJAFUNGUA MILANGO SIOGOPI

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Unajua Mbongo wa kawaida akipata kesi anapaniki, Atajaribu kila njia kumaliza kesi nje ya mahakama, ikishindikana huanza kutafuta ndugu na marafiki wampe ushauri afanye nini? Amuone nani? Hapo ndipo ataliwa pesa na ndugu na rafiki zake na kusitok

2017-10-14 10:04:51  

KUMBE KISIRANI CHANGU KIMO KWENYE DAMU

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Unajua binadamu mara nyingi hatujijui uwezo wetu mpaka litokee jambo la kutuamsha. Kwa mfano mtu hujui uwezo wako wa kukimbia mpaka siku ile unapotimuliwa na simba na ndipo hapo utakapogundua huyu mkimbiaji Husaain Bolt hana lolote mbele yako. Au

2017-10-06 12:11:29  

BABA KUNA JINI KABATINI

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Mzee karudi kazini mwanae mdogo akamuwahi,DOGO: Baba usiingie ndani kina jini chumbani kwenuBABA: Hakuna kitu kama hichoDOGO: Kweli baba kuna jini liko kwenye kabati lenu la nguo....Mzee kaingia ndani kamkuta mkewe kalala kitandani kajifunika shu

2017-10-06 07:40:55  

HOTUBA YA MAMA MKWE HALOOOO

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Mi nadhani hizi  taratibu za zama zenu hizi za kuruhusu hotuba kutolewa kwenye sherehe za harusi zingeangaliwa upya, turudi kwenye taratibu safi za enzi zetu, ambapo hakukuwa na mambo ya hotuba, mara ya bibi harusi halafu ya bwana harusi, ha

2017-09-30 12:34:52  

HOTUBA YA BABA MKWE ILIKUWA YA MWAKA

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Yaani baba mkwe katoa mpya juzi, mpaka sasa bado sijajua nicheke au nisikitike, maana nasema tena baba mkwe katoa mpya. Juzi Jumamosi tulifanikisha sherehe ya harusi ya mtoto wa kiume wa rafiki yetu. Sisi ndio tulikuwa wanakamati hivyo kwanza nij

2017-09-11 08:38:12  

ASANTE SANA BWANA HARUSI

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Unajua kila zama zina mambo yake , teknolojia nayo inasababaisha kuweko mambo ambayo wazee kama mimi tunabaki kushangaa tu nini kinaendelea. Katika jambo ambalo limefanya mabadiliko makubwa ni eneo la sherehe za harusi. Enzi zetu watu walikuwa wa

2017-09-11 08:30:53  

MJINI KUMEJAA MACHIZI

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

YAANI hapa mjini ukipaangalia kwa makini unaweza ukajikuta unacheka peke yako barabarani watu wakadhani we chizi kumbe unakumbuka uchizi wa wakazi wa mjini. Yaani kuna vitu watu wanafanya havieleweki, wanajitengenezea mazingira ya kupata matatizo

2017-08-26 11:04:55  

USHAURI KWA WAPENZI WA ARSENAL

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

KIKUKWELI kwanza lazima niwape sifa wapenzi na mashabiki wa Arsenal. Hawa ndio wapenzi wa ukweli, sitaki kueleza kwanini lakini wenyewe wanajua.Hawajali jua wala mvua roho yao kwa klabu yao. Lakini kuna kitu nimeona niongelee nacho ni hii jezi ya

2017-08-24 10:26:52  

HATUKUBALI WAMETUBAMBIKIA ..................

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

TUMECHEZA kwa nguvu zote zile tukijua tunapewa SHIELD kumbe wametubambikia na wametupa SHEILD khaaaaCHEKA NA KITIME Swahili jokes from Tanzania

2017-08-23 20:22:14  

NAKULA CHOCHOTE

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Baada ya kubembelezwa sana unamtoa mdada ‘out’, mnaenda sehemu mmekaa.Wewe: Ehe utakula nini switii?Mdada: ChochoteWewe: Nikuagizie ice creamMdada: Hapana meno yanaumaWewe: Haya wacha walete chips kukuMdada: Jamani kila siku chips kuku leo tubadi

2017-08-19 11:09:47  

MADEREVA KAMA MNATAKA KUJIUA MSITUSHIRIKISHE

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Nimewaza sana kuhusu madereva wa bongo, yaani kila nikiwaza najikuta jibu ni moja tu, madereva wa siku hizi ni tofauti sana na enzi zetu. Enzi zetu barabara zilikuwa nyembamba, magari machache tena sio mazuri kama siku hizi, ilikuwa kawaida sana

2017-08-18 12:02:50  

HAYA KACHUKUE SIMU YAKO SUPAMAKETI

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

BINTI  mmoja alisahau simu yake supamaket. Meneja wa supa maketi aliangalia kwenye phone book na kukuta namba imeandikwa 'Mama'. Akapiaga na mama akapokea;MENEJA: Shkamoo mama mwanao kwa bahati mbaya amesahau simu yake hapa supamaket, unawez

2017-08-18 11:56:25  

YANAYOENDELEA KWENYE SUPAMAKETI NI VITUKO PLUS

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Juzi niliamua kuzunguka mjini kuangalia vituko vya maendeleo. Yaani we acha tu, ushishangae kuona fenesi zimefungwa kwenye glasi za juis, wala usishangae kuona chandarua kimegeuzwa neti ya kuvulia samaki, mambo yako shaghala baghala. Lakini shagh

2017-08-15 10:33:34  

WAKUBWA WAZIMA MNAAMINI MAZIMWI?

rss catalog logokichwa cha habari    KICHWA CHA HABARI CHA KISASA ~ CHEKA NA KITIME

Mheshimiwa mmoja baada ya kupata cheo si akapewa nyumba mitaa ya watu wenye pesa, akahamia huko akiwa na mke na mwanae. Siku moja mwanae aliyekuwa kazoea maisha ya Uswazi akawa anawinda ndege na manati kwenye uwanja wa jumba lao, bahati mbaya jiw

2017-08-14 08:22:03  

中国古代文学 Global world news developer online documents developer online toolset Global E-commerce Global world images